Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng sơn sẵn (PPGL)
đặc điểm kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng sơn sẵn (PPGL) |
| Tiêu chuẩn | ICE, ASTM, ASME, DIN, BS, EN, ISO, CHEESE, GOST, SAE, v.v. |
| Độ dày | 0,12mm-1,2mm |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm |
| Màu sắc | Theo bảng màu RAL (Có thể cung cấp mẫu màu tùy chỉnh) |
| Sơn | PE, SMP, HDP, PVDF |
| Đầu tiên | Sơn lót epoxy, sơn lót polyester, sơn lót acrylic hòa tan trong nước, sơn lót polyurethane |
| Độ dày lớp phủ | Mặt trên: 11-35μm, Mặt sau: 5-14μm |
| Lỗi | ±1% |
| Chứng nhận | ISO 9001,CÁI NÀY,API |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Ứng dụng chính | Cấu trúc tòa nhà、Cầu、Sản xuất cơ khí、Đóng tàu、Ngành công nghiệp ô tô、Đường ống và bể chứa、Đồ nội thất và thiết bị |
| Bưu kiện | Ngành xây dựng, ngành sản xuất thiết bị gia dụng, ngành công nghiệp ô tô, sản xuất máy móc, sản xuất đồ nội thất, ngành năng lượng, vận tải. |
| Thời hạn thanh toán | TT, LC, Tiền mặt, Paypal, DP, DA, Western Union hoặc các phương thức khác. |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1. Thời gian đảm bảo chất lượng 2. Chính sách đổi trả hàng 3. Hỗ trợ giao nhận hàng hóa 4. Thu thập phản hồi của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng sơn sẵn (PPGL) |
| Tiêu chuẩn | ICE, ASTM, ASME, DIN, BS, EN, ISO, CHEESE, GOST, SAE, v.v. |
| Độ dày | 0,12mm-1,2mm |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm |
| Màu sắc | Theo bảng màu RAL (Có thể cung cấp mẫu màu tùy chỉnh) |
| Sơn | PE, SMP, HDP, PVDF |
| Đầu tiên | Sơn lót epoxy, sơn lót polyester, sơn lót acrylic hòa tan trong nước, sơn lót polyurethane |
| Độ dày lớp phủ | Mặt trên: 11-35μm, Mặt sau: 5-14μm |
| Lỗi | ±1% |
| Chứng nhận | ISO 9001,CÁI NÀY,API |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Ứng dụng chính | Cấu trúc tòa nhà、Cầu、Sản xuất cơ khí、Đóng tàu、Ngành công nghiệp ô tô、Đường ống và bể chứa、Đồ nội thất và thiết bị |
| Bưu kiện | Ngành xây dựng, ngành sản xuất thiết bị gia dụng, ngành công nghiệp ô tô, sản xuất máy móc, sản xuất đồ nội thất, ngành năng lượng, vận tải. |
| Thời hạn thanh toán | TT, LC, Tiền mặt, Paypal, DP, DA, Western Union hoặc các phương thức khác. |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1. Thời gian đảm bảo chất lượng 2. Chính sách đổi trả hàng 3. Hỗ trợ giao nhận hàng hóa 4. Thu thập phản hồi của khách hàng |
Trưng bày sản phẩm
Lựa chọn màu sắc
Chúng tôi cung cấp nhiều màu sắc để lựa chọn, dưới đây là những màu phổ biến. Nếu bạn thích màu sắc hoặc họa tiết khác, vui lòng gửi mã màu RAL cho chúng tôi.
| Tấm lợp mái lượn sóng cong | Mái cong | Tấm lợp mái lượn sóng | Mái nhà lượn sóng |
|
|
|
|
|
| Tấm lợp mái hình thang dạng lượn sóng | Mái nhà hình thang | Gạch lượn sóng | Gạch màu |
|
|
|
|
|














