PPGL (Thép mạ kẽm nhúng nóng sơn sẵn)
đặc điểm kỹ thuật
| Tên sản phẩm | PPGL (Thép mạ kẽm nhúng nóng sơn sẵn) |
| Tiêu chuẩn | ICE, ASTM, ASME, DIN, BS, EN, ISO, CHEESE, GOST, SAE, v.v. |
| Độ dày | 0,12mm-6,00mm |
| Chiều rộng | 600mm-1500mm |
| Lớp kẽm | Mạ kẽm nóng: 60-275g/m² |
| Mạ kẽm trước: 80-275g/m² | |
| Lỗi | ±1% |
| Chứng nhận | ISO 9001,CÁI NÀY,API |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm điện phân, phun kẽm, sơn, phốt phát hóa, canxi hóa, làm sạch và tẩy dầu mỡ. |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Ứng dụng chính | Cấu trúc tòa nhà、Cầu、Sản xuất cơ khí、Đóng tàu、Ngành công nghiệp ô tô、Đường ống và bể chứa、Đồ nội thất và thiết bị |
| Bưu kiện | Ngành xây dựng, ngành sản xuất thiết bị gia dụng, ngành công nghiệp ô tô, sản xuất máy móc, sản xuất đồ nội thất, ngành năng lượng, vận tải. |
| Thời hạn thanh toán | TT, LC, Tiền mặt, Paypal, DP, DA, Western Union hoặc các phương thức khác. |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1. Thời gian đảm bảo chất lượng 2. Chính sách đổi trả hàng 3. Hỗ trợ giao nhận hàng hóa 4. Thu thập phản hồi của khách hàng |
Trưng bày sản phẩm
Thông số kỹ thuật và kích thước sản phẩm
| Loại sản phẩm | Cuộn thép mạ kẽm nhúng nóng sơn sẵn (PPGI) | Cuộn thép mạ kẽm nhôm-kẽm 5% (PPGF) đã được sơn sẵn. | Cuộn thép mạ kẽm-nhôm 55% đã sơn sẵn (PPGL) | Cuộn thép dập nổi đã được sơn sẵn |
| Các loại lớp phủ | 1. Polyester (PE) | Nhựa PVC | ||
| Thông số kỹ thuật | CNS 10804 (2013) | JIS K6744 (2007) | ||
| Các loại lớp phủ | Lớp sơn lót: PU hoặc Epoxy 5μm | Lớp sơn lót: Epoxy | ||
| Xử lý bề mặt | Có thể dán màng bảo vệ. | PVC dập nổi | ||
| Nhận xét | 1. Các tiêu chuẩn ASTM được trình bày ở đây sử dụng hệ mét tương đương. (Hệ đo lường Anh bỏ chữ “M” sau số hiệu tiêu chuẩn, ví dụ như A755 và A792.) | |||
| Tên | Độ dày | Chiều rộng |
| Cuộn thép mạ kẽm nhúng nóng đã sơn sẵn | 0,2~1,5mm | 600~1250mm |
| Cuộn thép mạ kẽm-nhôm 5% đã được sơn sẵn | 0,2~1,5mm | 600~1250mm |
| Cuộn thép mạ kẽm-nhôm 55% đã được sơn sẵn | 0,2~1,38mm | 600~1250mm |








