01
Tấm Incoloy 600 chất lượng cao
đặc điểm kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Tấm Incoloy 600 |
| Tiêu chuẩn | ASTM, JIS, DIN, GB, AISI, DIN, EN |
| Độ dày | 0,3mm-200mm |
| Chiều rộng |
|
| Chiều dài | 2000mm, 2438mm, 3000mm, 5800mm, 6000mm, 12000mm, v.v. |
| Lỗi | ±1% |
| Chứng nhận | ISO 9001, CE, API |
| Xử lý bề mặt | BA, 2B, Số 1, Số 4, 4K, HL, 8K, v.v. |
| Công nghệ sản xuất | Cán nóng, cán nguội |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Ứng dụng chính | Kỹ thuật xây dựng, công nghiệp ô tô, kỹ thuật cơ khí, công nghiệp dầu khí, hàng không vũ trụ, đóng tàu, công nghiệp điện lực, khai thác mỏ và luyện kim. |
| Bưu kiện | Bao bì bó, bao bì hộp gỗ, bao bì màng nhựa, bao bì pallet, lớp phủ dầu chống gỉ, bao bì màng bong bóng. |
| Thời hạn thanh toán | TT, LC, Tiền mặt, Paypal, DP, DA, Western Union hoặc các phương thức khác. |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1. Thời gian bảo hành chất lượng 2. Chính sách đổi trả hàng 3. Hỗ trợ giao nhận hàng 4. Thu thập phản hồi của khách hàng |
Trưng bày sản phẩm
Thành phần hóa học
| C | Và | S | Cr | Mn | Fe | TRONG | Với |
| 0,15 tối đa | Tối đa 0,5 | Tối đa 0,015 | 14.0 - 17.0 | 1.0 tối đa | 6.0 - 10.0 | 72,0 phút | Tối đa 0,5 |
Tính chất cơ học
| Độ bền kéo (ksi) | Độ bền kéo 0,2% (ksi) | Độ giãn (%) tính bằng 2 inch |
| 110 | 85 | 10 |
Hiệu suất thể chất
| Đơn vị | Nhiệt độ (°C) | |
| Tỉ trọng | 8,47 g/cm³ | Phòng |
| Nhiệt dung riêng | 0,106 Kcal/kg.C | 22° |
| Phạm vi nóng chảy | 1354-1413°C | - |
| Mô đun đàn hồi | 214 KN/mm² | 22° |
| Điện trở suất | 103 µΩ.cm | Phòng |
| Hệ số giãn nở | 13,3 µm/m °C | 20 - 100° |
| Độ dẫn nhiệt | 14,9 w/m-° K | 20° |






